tuta

Aikace-aikace halaye na electrophoretic shafi

Halayen aikace-aikacen murfin electrophoretic (1)
Halayen aikace-aikacen shafi na electrophoretic (2)

Fitowar tsarin suturar electrophoretic shine tsarin suturar electrophoretic, wanda ke sanya gaba mafi girma da buƙatu mafi girma don ingancin samfuran abin hawa.Babban aminci, babban kariyar muhalli da nau'ikan nau'ikan abubuwan hawa sun ƙayyade ƙarin buƙatun buƙatun don fasahar kariya ta saman na masu ɗaukar hoto.Saboda haka, abin da suke aikace-aikace halaye na electrophoretic shafi?

Electrophoretic shafi yana da wadannan halaye:
(1) Tsarin sutura yana da sauƙi don sarrafa injina da sarrafa kansa, wanda ba kawai yana rage ƙarfin aiki ba har ma yana haɓaka yawan aiki.Tare da ci gaban masana'antar kera motoci, fasaha da kayan aikin kwalliyar motoci, musamman ma kayan kwalliyar motoci, an yi amfani da su cikin sauri a cikin ƙasarmu.
A halin yanzu, matakin kayan aikin rufewa da aka sanya a cikin ƙasata ya inganta sosai.A nan gaba, tare da yin amfani da kayan kariya na muhalli kamar su rufin ruwa da foda, matakin fasaha na ƙasata gabaɗaya zai kai matakin ci gaba a duniya.Dangane da bayanai daga masana'antar kera motoci, ingancin ƙirar mota ya ƙaru da 450% bayan an canza murfin tsoma na asali zuwa murfin electrophoretic.
(2) Saboda da lantarki filin (JN YN), da electrophoretic shafi yana da wani hadadden siffar, don haka shi ne dace da workpieces da hadaddun siffofi, gefuna, sasanninta, da ramuka, kamar welded sassa, da dai sauransu, wanda zai iya daidaita da iko da sarrafa kauri na fim zuwa wani iyaka.
Alal misali, a cikin raƙuman wayoyi na walda a wurin, ciki da waje na akwatin na iya samun fim ɗin fenti na in mun gwada da bai dace ba, kuma juriya ga lalata da juriya na lalata yana inganta sosai.
(3) Abubuwan da aka cajin polymer da aka caje ana ajiye su a ƙarƙashin aikin filin lantarki, don haka juriya na ruwa na fim ɗin murfin electrophoretic yana da kyau sosai, kuma mannewar fim ɗin fenti yana da ƙarfi fiye da sauran hanyoyin.
(4) Ruwan fenti da aka yi amfani da shi a cikin shafi na electrophoretic yana da ƙananan maida hankali da ƙananan danko, kuma aikin dipping yana manne da kayan aiki mai rufi, wanda ya haifar da asarar fenti.Ana iya amfani da fenti mai kyau.Musamman bayan an yi amfani da fasahar ultrafiltration zuwa electrophoresis, yawan riba na fenti ya wuce 95%.
(5) DI ruwa da ake amfani da matsayin ƙarfi a electrophoretic Paint (dukiya: m, m ruwa), wanda ceton mai yawa Organic kaushi, kuma babu wani hadarin sauran ƙarfi guba da flammability, wanda fundamentally kawar da fenti hazo da kuma inganta aiki. yanayin ma'aikata.da gurbatar muhalli.
(6) Inganta flatness na fenti fim, rage polishing lokaci da kuma rage kudin.

Saboda fa'idodin da ke sama na murfin electrophoretic, a halin yanzu ana amfani da shi sosai, kamar motoci, tarakta, kayan aikin gida, na'urorin lantarki, sassan lantarki da sauransu.

Bugu da kari, bayyanar launi cathodic electrophoretic Paint dace da shafi na daban-daban karafa da kuma gami, kamar jan karfe, azurfa, zinariya, tin, zinc gami (Zn), bakin karfe, da dai sauransu Saboda haka, aluminum kofofin da windows, wucin gadi. An yi amfani da kayan ado, haske, da dai sauransu.Wasu jiyya na baƙar fata electrophoresis shine don kawar da mannewar fim ɗin mai rufi da saman ɓangaren da aka rufe, da kuma tsaftace abubuwan da suka shafi waɗannan haɗin gwiwa guda biyu.


Lokacin aikawa: Jul-08-2022