Shuka Mai Rufe Koren, Ƙirƙira, Nasara Tare

Game da Surley

Kamfanin

An kafa shi a cikin 2001, Surley Machinery Co., Ltdƙwararrun masana'antaƙwarewa a cikin ƙira, masana'antu, shigarwa, ƙaddamarwa da bayan-tallace-tallacehidimana walda mota,zanen, hadawa damuhalli desulfurization,denitration, kura hakar.

An bayar da kyautar Surley'Kamfanin Fasahar Fasaha Na Jiha', Jiangsu Scientific and Technological Enterprise', da kuma 'Jiangsu High- Growth Enterprise', 'Jiangsu Yarjejeniyar Amincewa da Kasuwancin Amintacce'…

KARA KOYI

+

Shekarun Kwarewa

+

Kwararrun Ma'aikata

Daraja Da Haƙƙin mallaka

+

Kayan Aikin Kwarewa

Kayayyaki

Zane

Zane

Zane

Zane fasaha ce ta kariyar kayan da ke amfani da fenti don samar da suturar halitta a saman kayan tushe.Zane shine muhimmiyar hanyar haɗi a cikin tsarin masana'anta na kayan aikin gine-gine.

Walda

Walda

Walda

Welding yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin samarwa guda huɗu don masana'antar kera motoci.Layin samar da walda ya ƙunshi layin tarho na gefen jiki, layin taron kofa, layin taro na ƙasa, da babban layin jiki da sauransu.

Majalisar Karshe

Majalisar Karshe

Majalisar Karshe

Kayan aikin layi na ƙarshe ya dace da haɗuwa da samfurori.A karshe taron line za a iya hada da sheet sarkar taro line, bel taro line, Differential sarkar taro line, zobe-dimbin yawa trolley taro line da sauran taron Lines an kammala.

Fasahar Muhalli

Fasahar Muhalli

Fasahar Muhalli

Ana amfani da fasahar kariyar muhalli wajen lalata iskar gas, iskar iskar gas tana da illa ga lafiyar ɗan adam da muhallin rayuwa, kuma ƙamshin iskar gas ɗin fenti ya fi narkewar ruwan fenti da na fim a lokacin bushewa, kuma galibinsu na halitta ne. hydrocarbons.

Sabbin Labarai

Halaye shida na Teburin ɗagawa Mai Girma Uku

Kamfanin Surley yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun da masu ba da kaya a China na jiyya da tsarin kula da muhalli.Tare da ƙwarewa a cikin R & D, masana'antu, shigarwa, ƙaddamar da layin zanen ruwa / tsire-tsire, layin launi na foda / p ...

Halaye shida na tsarin yankin aiki wanda Surley ya bayar

Tsarin yankin aiki wanda Surley ya bayar shine cikakkiyar mafita ga kasuwancin da ke neman inganta hanyoyin samar da su.An tsara wannan tsarin don ba da dacewa, inganci da daidaito a cikin matakai daban-daban na masana'antu daga dubawa, kammala t ...

Duba Duk>>